Case Aikace-aikacen Bututun Ruwan Sama a Chongqing

Sunan Aikin: Smart City 5G Haɗaɗɗen Aikin Gine-gine a cikinwasuGundumar (Mataki na I) Wannan matakin aikin yana amfani da fasahar hanyar sadarwa ta 5G don haɗawa da haɓaka ƙananan ayyuka guda shida, gami da al'ummomi masu wayo da kariyar muhalli mai wayo, bisa ga mataki na farko na aikin kwangilar EPC na fasaha mai wayo. Yana da nufin gina harsashin masana'antu mai sassauƙa da aikace-aikace masu ƙirƙira don tsaron zamantakewa, shugabancin birane, gudanar da gwamnati, ayyukan rayuwa, da ƙirƙirar masana'antu.wandamai da hankali kan masana'antu guda uku: al'ummomi masu wayo, sufuri mai wayo, da kariyar muhalli mai wayo, sabbin tura aikace-aikacen da aka haɗa na 5G da tashoshin 5G. GinaIOTdandamali, dandamalin gani, da sauran dandamalin aikace-aikacen tashoshi a yankin, suna haɓaka ɗaukar nauyin hanyar sadarwa ta 5G da gina hanyar sadarwa ta 5G masu zaman kansu a yankin, da kuma tallafawa gina sabbin birane masu wayo.

A cikin ginin tashar jiragen ruwa mai wayo ta wannan aikin, an sanya kayan aikin sa ido guda uku na ingancin ruwa na birane, ciki har da hanyar sadarwa ta bututun ruwan sama ta saman birane da hanyar sadarwa ta bututun ruwan sama a ƙofar masana'antar Xugong. An shigar da kayan aikin sa ido na BOQU ta yanar gizo bi da bi, waɗanda za su iya sa ido kan ingancin ruwa daga nesa a ainihin lokaci.

 

Usamfuran da aka haɗa:

Hadakar waje kabad

Bakin karfeYa haɗa da haske, makulli mai kullewa, Girman 800*1000*1700mm

pHNa'urar firikwensin 0-14pH

Na'urar auna iskar oxygen da ta narke 0-20mg/L

Na'urar auna sigina ta COD 0-1000mg/L;

Na'urar auna sinadarin Nitrogen na Ammoniya 0-1000mg/L;

Sashen tattara bayanai da watsawa:DTU

Na'urar sarrafawa:Allon taɓawa na inci 15

Na'urar fitar da ruwa: bututun mai, bawul, famfon da za a iya nutsewa ko famfon da ke sarrafa kansa

Tankin ruwa da bututun ruwa da kuma tankin yashi da ke kewaye da shi

Na'urar UPS ɗaya

Naúrar guda ɗaya mai amfani da iska mai amfani da man fetur

Na'urar sanyaya iska ta kabad ɗaya

Na'urar firikwensin zafin jiki da zafi na na'ura ɗaya

Kayan kariya daga walƙiya naúra ɗaya.

Shigar da bututu, wayoyi, da sauransu

1

Hotunan shigarwa

Ana samun sa ido mai haɗaka kan ingancin tashar ruwa ta hanyar amfani da na'urar lantarki, tare da ƙaramin sawun ƙafa da kuma ɗagawa mai sauƙi. Ƙara sa ido kan matakin ruwa, kuma tsarin yana kashe kayan aikin kariya na famfon ruwa ta atomatik lokacin da yawan ruwan ya yi ƙasa sosai. Tsarin watsawa mara waya na iya aika bayanai na ainihin lokaci zuwa wayoyin hannu ko manhajojin kwamfuta ta hanyar katunan SIM na wayar hannu da siginar 5G, wanda ke ba da damar lura da canje-canjen bayanai daga nesa ba tare da buƙatar reagents da ƙarancin aikin gyara ba.