CODG-3000(Sigar 2.0) Masana'antar Nazari Kan Cod

Takaitaccen Bayani:

Nau'in CODG-3000CODAn haɓaka na'urar nazarin kan layi ta masana'antu ta atomatik tare da haƙƙin mallakar fasaha mai zaman kanta gaba ɗayaCODna'urar gwaji ta atomatik, za a iya gano ta atomatikCODna kowane ruwa na dogon lokaci wanda ke cikin yanayin da ba a kula da shi ba.

 

Siffofi

1.Rabuwar ruwa da wutar lantarki, mai nazari tare da aikin tacewa.
2. Panasonic PLC, sarrafa bayanai cikin sauri, aiki mai dorewa na dogon lokaci
3. Bawuloli masu jure zafi da matsin lamba masu yawa da aka shigo da su daga Japan, suna aiki akai-akai a cikin mawuyacin yanayi.
4. Bututun narke abinci da bututun aunawa da kayan Quartz suka yi don tabbatar da daidaiton samfuran ruwa.
5. Saita lokacin narkewar abinci cikin 'yanci don biyan buƙatun abokin ciniki na musamman.


  • facebook
  • sns02
  • sns04

Cikakken Bayani game da Samfurin

Sigogi na Fasaha

Siffofi

Tsarin da aka ƙera musamman ya sa waɗannan samfuran su yi kama da samfuran da ke da ƙarancin gazawar aiki, ƙarancin kulawa, ƙarancin amfani da reagent da farashi mai girma.

Abubuwan allura: famfon tsotsar ruwa mai amfani da iska, da bututun famfo tsakanin abin da ke cikin ...

Abubuwan narkewar abinci masu rufewa: tsarin narkewar abinci mai zafi-zafi mai ƙarfi, yana hanzarta tsarin amsawa, don shawo kan lalata kayan aikin tsarin fallasa iskar gas mai lalacewa.

Bututun reagent: bututun PTFE mai haske da aka shigo da shi, diamita ya fi 1.5mm, yana rage yiwuwar toshewar ƙwayoyin cuta kamar ruwa.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Hanyar da ta dogara da ma'aunin ƙasa GB11914-89 << Ingancin Ruwa - Tabbatar da buƙatar iskar oxygen ta sinadarai - dichromate potassium >> CODG-3000 
    Kewayon aunawa 0-1000mg/L, 0-10000mg/L
    Daidaito ≥ 100mg / L, ba fiye da ± 10% ba;
    <100mg / L, ba fiye da ± 8mg / L ba
    Maimaitawa ≥ 100mg / L, ba fiye da ± 10% ba;
    <100mg / L, bai wuce ± 6mg / L ba
    Lokacin aunawa Mafi ƙarancin lokacin aunawa na minti 20, bisa ga ainihin samfuran ruwa, ana iya gyara narkewar abinci a kowane lokaci cikin minti 5 zuwa 120
    Lokacin ɗaukar samfur tazara ta lokaci (ana iya daidaita shi na mintuna 20 ~ 9999), da kuma yanayin ma'aunin gaba ɗaya;
    Zagayen daidaitawa Kwanaki 1 zuwa 99 a kowane lokaci mai daidaitawa
    Tsarin Kulawa gabaɗaya sau ɗaya a wata, kowanne kimanin minti 30;
    Amfani da sinadarin reagent ƙasa da 0.35 RMB / samfurin
    Fitarwa RS-232, 4-20mA (zaɓi ne)
    Bukatun muhalli Zafin da za a iya daidaita shi a cikin gida, zafin da aka ba da shawarar +5 ~ 28 ℃; danshi ≤ 90% (ba ya haɗa da ruwa);
    Tushen wutan lantarki AC230 ± 10% V, 50 ± 10% Hz, 5A;
    Girman 1500 × faɗi 550 × zurfin tsayi 450 (mm);
    Wani Ƙararrawa mara kyau da ƙarfi ba tare da rasa bayanai ba;
    Nunin allon taɓawa da shigarwar umarni, sake saitawa mara kyau da kiran wutar lantarki, kayan aikin yana fitar da siginar da ta rage ta atomatik, komawa zuwa yanayin aiki ta atomatik. 
    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi