| Ayyuka | EC | Juriya | Gishirin ƙasa | TDS |
| Kewayon aunawa | 0.00uS-2000mS | 0.00-20.00 MΩ-CM | 0.00-78.00 g/Kg | 0-133000 ppm |
| ƙuduri | 0.01/0.1/1 | 0.01 | 0.01 | 1 |
| Daidaito | ±1%FS | ±1%FS | ±1%FS | ±1%FS |
| Diyya ta ɗan lokaci | Pt 1000/NTC30K | |||
| Tsawon zafin jiki | -10.0 zuwa +130.0℃ | |||
| Tsarin diyya na ɗan lokaci | -10.0 zuwa +130.0℃ | |||
| ƙudurin yanayi na ɗan lokaci | 0.1℃ | |||
| Daidaiton yanayi | ±0.2℃ | |||
| Tsarin tantanin halitta | 0.001 zuwa 20.000 | |||
| Matsakaicin zafin jiki na yanayi | 0 zuwa +70℃ | |||
| Zafin ajiya. | -20 zuwa +70℃ | |||
| Allon Nuni | Hasken baya, matrix mai nuna digo | |||
| Fitar da wutar lantarki ta EC1 | Warewa, fitarwa daga 4 zuwa 20mA, matsakaicin kaya 500Ω | |||
| Fitar da yanayin zafi na yanzu 2 | Warewa, fitarwa daga 4 zuwa 20mA, matsakaicin kaya 500Ω | |||
| Daidaiton fitarwa na yanzu | ±0.05 mA | |||
| RS485 | Tsarin RTU na Mod bas | |||
| Matsakaicin Baud | 9600/19200/38400 | |||
| Matsakaicin ƙarfin lambobin sadarwa na relay | 5A/250VAC,5A/30VDC | |||
| Saitin tsaftacewa | KUNNA: Daƙiƙa 1 zuwa 1000, KASHE: Awa 0.1 zuwa 1000.0 | |||
| Mai watsa shirye-shirye guda ɗaya mai aiki da yawa | ƙararrawa ta tsaftacewa/lokacin ƙararrawa/kuskuren ƙararrawa | |||
| Jinkirin jigilar kaya | Daƙiƙa 0-120 | |||
| Ƙarfin yin rajistar bayanai | 500,000 | |||
| Zaɓin harshe | Turanci/Tarihi na Sinanci/Sinanci mai sauƙi | |||
| Mai hana ruwa matsayi | IP65 | |||
| Tushen wutan lantarki | Daga 90 zuwa 260 VAC, yawan amfani da wutar lantarki <5 watts | |||
| Shigarwa | Shigar da panel/bango/bututu | |||
| Nauyi | 0.85Kg | |||
| Ayyuka | EC | Juriya | Gishirin ƙasa | TDS |
| Kewayon aunawa | 0.00uS-2000mS | 0.00-20.00 MΩ-CM | 0.00-78.00 g/Kg | 0-133000 ppm |
| ƙuduri | 0.01/0.1/1 | 0.01 | 0.01 | 1 |
| Daidaito | ±1%FS | ±1%FS | ±1%FS | ±1%FS |
| Diyya ta ɗan lokaci | Pt 1000/NTC30K | |||
| Tsarin diyya na ɗan lokaci | -10.0 zuwa +130.0℃ | |||
| Zafin yanayi da daidaito | 0.1℃, ±0.2℃ | |||
| Zafin ajiya. | -20 zuwa +70℃ | |||
| Allon Nuni | Hasken baya, matrix mai nuna digo | |||
| Fitar da wutar lantarki ta EC1 | Warewa, fitarwa daga 4 zuwa 20mA, matsakaicin kaya 500Ω | |||
| Fitar da yanayin zafi na yanzu 2 | Warewa, fitarwa daga 4 zuwa 20mA, matsakaicin kaya 500Ω | |||
| RS485 | Tsarin RTU na Mod bas | |||
| Matsakaicin Baud | 9600/19200/38400 | |||
| Matsakaicin ƙarfin lambobin sadarwa na relay | 5A/250VAC,5A/30VDC | |||
| Saitin tsaftacewa | KUNNA: Daƙiƙa 1 zuwa 1000, KASHE: Awa 0.1 zuwa 1000.0 | |||
| Mai watsa shirye-shirye guda ɗaya mai aiki da yawa | ƙararrawa ta tsaftacewa/lokacin ƙararrawa/kuskuren ƙararrawa | |||
| Jinkirin jigilar kaya | Daƙiƙa 0-120 | |||
| Ƙarfin yin rajistar bayanai | 500,000 | |||
Watsawa ma'auni ne na ikon ruwa na wucewar kwararar lantarki. Wannan ikon yana da alaƙa kai tsaye da yawan ions a cikin ruwa.
1. Waɗannan ions ɗin da ke aiki da iskar oxygen suna fitowa ne daga gishirin da aka narkar da shi da kuma kayan da ba na halitta ba kamar alkalis, chlorides, sulfide da kuma mahadi masu amfani da carbonate.
2. Ana kuma kiran sinadaran da ke narkewa cikin ions da electrolytes 40. Yawan ions da ke akwai, yawan conductivity na ruwa. Haka nan, ƙarancin ions da ke cikin ruwa, ƙarancin conductivity na ruwa. Ruwan da aka tace ko aka cire ion zai iya aiki a matsayin insulator saboda ƙarancin conductivity (idan ba a rage shi ba) 2. Ruwan teku, a gefe guda, yana da babban conductivity.
Ion yana gudanar da wutar lantarki saboda cajinsa mai kyau da mara kyau
Idan electrolytes ya narke a cikin ruwa, sai su rabu zuwa ƙwayoyin da aka caji da kyau (cation) da kuma waɗanda aka caji da kyau (anion). Yayin da abubuwan da aka narkar suka rabu a cikin ruwa, yawan kowanne caji mai kyau da mara kyau ya kasance daidai. Wannan yana nufin cewa ko da yake watsawar ruwa yana ƙaruwa tare da ƙarin ions, yana kasancewa tsaka tsaki a wutar lantarki.

















