ION (F-,CL-,Ca2+,NO3-,NH4+ da sauransu)

  • Na'urar firikwensin Ion na dijital ta IoT

    Na'urar firikwensin Ion na dijital ta IoT

    ★ Lambar Samfura: BH-485-ION

    ★ Yarjejeniyar: Modbus RTU RS485

    ★ Siffofi: Za a iya zaɓar ions da yawa, ƙaramin tsari don sauƙin shigarwa

    ★ Aikace-aikace: Masana'antar sharar gida, ruwan ƙasa, kiwon kamun kifi

  • Na'urar Nazarin Ruwa ta AH-800 ta Kan layi/Alkali

    Na'urar Nazarin Ruwa ta AH-800 ta Kan layi/Alkali

    Mai nazarin taurin ruwa / alkali akan layi yana lura da taurin ruwa gaba ɗaya ko taurin carbonate da jimlar alkali gaba ɗaya ta atomatik ta hanyar titration.

    Bayani

    Wannan na'urar na'urar na iya auna jimlar taurin ruwa ko taurin carbonate da kuma jimlar alkali ta atomatik ta hanyar titration. Wannan kayan aikin ya dace da gane matakan taurin ruwa, kula da inganci na wuraren tausasa ruwa da kuma sa ido kan wuraren haɗa ruwa. Kayan aikin yana ba da damar tantance ƙimar iyaka guda biyu daban-daban kuma yana duba ingancin ruwa ta hanyar tantance shan samfurin yayin titration na reagent. Tsarin aikace-aikacen da yawa yana samun tallafi daga mataimakin daidaitawa.

  • Firikwensin Ion na Kan layi na PF-2085

    Firikwensin Ion na Kan layi na PF-2085

    PF-2085 na lantarki mai haɗakarwa ta intanet tare da fim ɗin kristal guda ɗaya na chlorine, haɗin ruwa na PTFE mai zagaye da kuma electrolyte mai ƙarfi yana haɗuwa da matsin lamba, hana gurɓatawa da sauran halaye. Ana amfani da shi sosai a cikin kayan semiconductor, kayan makamashin rana, masana'antar ƙarfe, da kuma sarrafa sharar ruwa da ke ɗauke da fluorine, da sauransu a masana'antar sarrafa sharar ruwa, da kuma kula da yanayin fitar da hayaki.

  • Na'urar Nazarin Ion ta Kan layi Don Shuka Maganin Ruwa

    Na'urar Nazarin Ion ta Kan layi Don Shuka Maganin Ruwa

    ★ Lambar Samfura: pXG-2085Pro

    ★ Tsarin aiki: Modbus RTU RS485 ko 4-20mA

    ★ Sigogi na Aunawa: F-,Cl-,Mg2+,Ca2+,NO3-,NH+

    ★ Aikace-aikace: Masana'antar tace ruwan shara, masana'antar sinadarai da semiconductor

    ★ Siffofi: Matsayin kariya na IP65, Relays 3 don sarrafawa