| Samfuri | MPG-6099DPD |
| Ka'idar Aunawa | Chlorine mai saura: DPD |
| Turbidity: Hanyar ɗaukar hasken infrared ta hanyar watsawa | |
| Chlorine da ya rage | |
| Kewayon aunawa | Chlorine mai saura: 0-10mg/L; |
| Turbidity: 0-2NTU | |
| pH:0-14pH | |
| ORP:-2000mV~+2000 mV;;(madadin) | |
| Watsawa: 0-2000uS/cm; | |
| Zafin jiki: 0-60℃ | |
| Daidaito | Ragowar sinadarin chlorine: 0-5mg/L: ±5% ko ±0.03mg/L; 6~10mg/L:±10% |
| Turbidity: ±2% ko ±0.015NTU (Ɗauki mafi girman ƙimar) | |
| pH: ±0.1pH; | |
| ORP:±20mV | |
| Watsawa: ±1%FS | |
| Zafin jiki: ±0.5℃ | |
| Allon Nuni | Allon taɓawa na LCD mai launi 10-inch |
| Girma | 500mm × 716mm × 250mm |
| Ajiyar Bayanai | Ana iya adana bayanan na tsawon shekaru 3 kuma yana tallafawa fitarwa ta hanyar kebul na flash ɗin USB |
| Yarjejeniyar Sadarwa | RS485 Modbus RTU |
| Tazarar Aunawa | Ragowar chlorine: Ana iya saita tazarar aunawa |
| pH/ORP/ watsawa/zafin jiki/turbidity: Aunawa akai-akai | |
| Yawan Reagent | Ragowar sinadarin chlorine: set 5000 na bayanai |
| Yanayin Aiki | Yawan kwararar samfurin: 250-1200mL/min, matsin lamba na shiga: sandar 1 (≤1.2bar), zafin samfurin: 5℃ - 40℃ |
| Matakin kariya/kayan aiki | IP55, ABS |
| Bututun shiga da fitarwa | bututun nlet Φ6, bututun fita Φ10; Bututu mai yawan ruwa Φ10 |
Amfanin Samfuri
1. Gano ragowar chlorine mai inganci (hanyar DPD)
Hanyar DPD hanya ce ta ƙasa da ƙasa, wadda ke auna yawan sinadarin chlorine da ya rage ta hanyar amfani da launi. Yana da ƙarancin amsawa ga haɗin gwiwar ozone da chlorine dioxide da kuma canje-canjen pH, wanda ke haifar da ƙarfin hana tsangwama.
2. Faɗin Aikace-aikacen
Jerin gano sinadarin chlorine da ya rage yana da faɗi (0-10 mg/L), ya dace da aikace-aikace daban-daban (ruwan sha, wuraren waha, ruwan da ke yawo a masana'antu, ƙarshen gaba na osmosis na baya).
3. Sauƙi don shigarwa da kulawa
Tsarin da aka haɗa, mai sauƙin shigarwa. Duk na'urorin ciki suna aiki daban-daban. Kulawa na iya kula da na'urorin da suka dace kai tsaye ba tare da buƙatar wargaza su gaba ɗaya ba.



















