Ma'aunin Oxygen Mai Narkewa na Dakin Gwaji & Mai Ɗauki
-
Ma'aunin iskar oxygen da zafin jiki mai ɗaukuwa
★ Lambar Samfura: DOS-1808
★ Matsakaicin awo: 0-20mg
★ Ka'idar aunawa: Na gani
★Matsayin kariya: IP68/NEMA6P
★Aikace-aikace: Kifin Ruwa, maganin sharar gida, ruwan saman, ruwan sha
-
Ma'aunin Iskar Oxygen da Dakin Gwaji na DOS-1707
Ma'aunin Oxygen Mai Narkewa na DOS-1707 matakin ppm mai ɗaukuwa yana ɗaya daga cikin na'urorin nazarin lantarki da ake amfani da su a dakin gwaje-gwaje kuma na'urar sa ido mai ci gaba da bincike da kamfaninmu ya samar.
-
Ma'aunin Iskar Oxygen Mai Narkewa na DOS-1703
Mita mai narkewar iskar oxygen mai ɗaukuwa ta DOS-1703 ta yi fice wajen aunawa da sarrafa na'urar sarrafa ƙananan na'urori masu ƙarfi, ƙarancin amfani da wutar lantarki, babban aminci, aunawa mai hankali, amfani da ma'aunin polagraphic, ba tare da canza membrane na iskar oxygen ba. Tana da aiki mai inganci, mai sauƙi (aiki da hannu ɗaya), da sauransu.


