Ka'idar Asali ta pH Electrode
1. Cikewar polymer yana sa damar haɗin ma'amala ta kasance mai ƙarfi sosai.
2. Ƙarfin yaɗuwa yana da ƙarfi sosai; babban diaphragm yana kewaye da kumfa diaphragm na gilashi, ta yadda nisan da diaphragm ɗin da aka ambata zai kasance.
Ga diaphragm ɗin gilashin yana kusa kuma yana dawwama; ions ɗin da aka watsa daga diaphragm da gilashin lantarki suna samar da cikakken da'irar aunawa cikin sauri zuwa
amsa da sauri, ta yadda yuwuwar yaɗuwa ba abu ne mai sauƙi ba a iya shafar saurin kwararar waje kuma don haka ya kasance mai daidaito sosai!
3. Yayin da diaphragm ɗin ke ɗaukar cikar polymer kuma akwai ƙaramin adadin electrolyte mai cikewa, ba zai gurɓata ruwan da aka auna ba.
Saboda haka, siffofin da aka ambata a sama na na'urar lantarki mai haɗaka sun sa ya dace don auna ƙimar PH na ruwa mai tsafta!
Fihirisar Fasaha
| Kewayon aunawa | 0-14pH |
| Matsakaicin zafin jiki | 0-60℃ |
| Ƙarfin matsi | 0.6MPa |
| Gangara | ≥96% |
| Ƙarfin maki sifili | E0=7PH±0.3 |
| Tsarin ciki | 150-250 MΩ (25℃) |
| Kayan Aiki | Tetrafluoro na Halitta |
| Bayanan martaba | 3-in-1Electrode (Haɗa diyya ta zafin jiki da kuma tushen mafita) |
| Girman shigarwa | Zaren Bututu na Sama da Ƙasa na 3/4NPT |
| Haɗi | Kebul mai ƙarancin hayaniya yana fita kai tsaye |
| Aikace-aikace | Ana amfani da shi ga najasa iri-iri na masana'antu, kariyar muhalli da kuma maganin ruwa |
Siffofin pH Electrode
● Yana ɗaukar dielectric mai ƙarfi na duniya da babban yanki na ruwan PCE don haɗawa, yana da wahalar toshewa kuma yana da sauƙin kulawa.
● Tashar watsawa mai nisa tana ƙara tsawon rayuwar wutar lantarki a cikin mawuyacin yanayi.
● Yana amfani da maƙallin PPS/PC da kuma zaren bututu na sama da na ƙasa na 3/4NPT, don haka yana da sauƙin shigarwa kuma babu buƙatar jaket ɗin, don haka yana adana kuɗin shigarwa.
● Na'urar lantarki tana amfani da kebul mai ƙarancin hayaniya mai inganci, wanda ke sa tsawon fitowar siginar ya fi mita 40 ba tare da tsangwama ba.
● Babu buƙatar ƙarin dielectric kuma akwai ɗan gyara.
● Daidaiton ma'auni mai girma, saurin amsawa da kuma kyakkyawan maimaitawa.
● Na'urar lantarki mai nuni da ions na azurfa Ag/AgCL.
● Aiki mai kyau zai sa tsawon rai na aiki ya yi.
● Ana iya sanya shi a cikin tankin amsawa ko bututu a gefe ko a tsaye.
● Ana iya maye gurbin wutar lantarki da irin wannan wutar lantarki da kowace ƙasa ta yi.

Me yasa ake sa ido kan pH na ruwa?
pHaunawa muhimmin mataki ne a cikin gwaje-gwaje da tsarkake ruwa da yawa:
●Canje-canje a cikin tsarinpHmatakin ruwa zai iya canza halayen sinadarai a cikin ruwa.
●pH yana shafar ingancin samfura da amincin masu amfani. Canje-canje a cikinpHna iya canza dandano, launi, tsawon lokacin shiryayye, kwanciyar hankali da acidity na samfurin.
●Rashin isasshepHruwan famfo na iya haifar da tsatsa a cikin tsarin rarrabawa kuma yana iya barin ƙarfe masu haɗari su fito.
●Sarrafa ruwan masana'antupHmuhalli yana taimakawa wajen hana tsatsa da lalacewar kayan aiki.
●A cikin yanayin halitta,pHzai iya shafar shuke-shuke da dabbobi.
Littafin Mai Amfani da na'urar lantarki ta PH ta Masana'antu






















