Siffofi
Mai Hankali: Wannan mitar PH ta masana'antu tana ɗaukar babban canjin AD mai inganci da kuma ƙaramin kwamfuta guda ɗayaAna iya amfani da fasahar sarrafa bayanai ta atomatik don auna ƙimar PH da zafin jiki,
diyya ga zafin jiki da kuma duba kai.
Aminci: Duk abubuwan da aka haɗa an shirya su a kan allon da'ira ɗaya. Babu maɓalli mai rikitarwa, daidaitawamaɓalli ko potentiometer da aka shirya akan wannan kayan aikin.
Shigar da impedance mai girma biyu: An yi amfani da sabbin abubuwan da aka gyara; impedance na impedance mai girma biyuShigarwa na iya kaiwa har zuwa l012Ω. Yana da ƙarfin garkuwar tsangwama.
Tsarin tushen mafita: Wannan zai iya kawar da duk wani rikici na da'irar ƙasa.
Fitar da wutar lantarki da aka keɓe: An yi amfani da fasahar raba wutar lantarki ta Optoelectronic. Wannan mita yana da tsangwama mai ƙarfi.garkuwar jiki da kuma karfin watsawa daga nesa.
Haɗin sadarwa: ana iya haɗa shi cikin sauƙi da kwamfuta don yin sa ido da sadarwa.
Diyya ta atomatik: Yana yin diyya ta atomatik ta zafin jiki lokacin da zafin ya kasancea cikin kewayon 0~99.9℃.
Tsarin kariya daga ruwa da ƙura: Matsayin kariyarsa shine IP54. Ana amfani da shi don amfani a waje.
Nuni, menu da notepad: Yana amfani da tsarin menu, wanda yake kama da haka a kwamfuta. Ana iya yin sa cikin sauƙiana aiki ne kawai bisa ga umarnin kuma ba tare da jagorar aikin ba.
Nunin sigogi da yawa: Ƙimar PH, ƙimar mV na shigarwa (ko ƙimar halin yanzu da aka fitar), zafin jiki, lokaci da matsayiana iya nuna shi akan allo a lokaci guda.
| Kewayon aunawa: Darajar PH: 0~14.00pH; ƙimar rarrabawa: 0.01pH |
| Ƙimar ƙarfin lantarki: ±1999.9mV; ƙimar rabawa: 0.1mV |
| Zafin jiki: 0~99.9℃; ƙimar rabawa: 0.1℃ |
| Kewayon diyya ta atomatik ta zafin jiki: 0~99.9℃, tare da 25℃ azaman zafin jiki na tunani, (0~150℃don Zaɓi) |
| An gwada samfurin ruwa: 0~99.9℃,0.6Mpa |
| Kuskuren diyya ta atomatik na na'urar lantarki: ±0 03pH |
| Kuskuren maimaitawa na na'urar lantarki: ±0.02pH |
| Kwanciyar hankali: ±0.02pH/24h |
| Ingancin shigarwa: ≥1×1012Ω |
| Daidaiton agogo: ± minti 1/wata |
| Fitar da aka ware ta hanyar wutar lantarki: 0~10mA(nauyi <1 5kΩ), 4~20mA (nauyi <750Ω) |
| Kuskuren fitarwa na yanzu: ≤±l%FS |
| Ƙarfin ajiyar bayanai: Wata 1 (maki 1/minti 5) |
| Mai watsa ƙararrawa mai girma da ƙasa: AC 220V, 3A |
| Haɗin sadarwa: RS485 ko 232 (zaɓi ne) |
| Wutar Lantarki: AC 220V ± 22V, 50Hz ± 1Hz, 24VDC (zaɓi ne) |
| Kariya aji: IP54, harsashin aluminum don amfani a waje |
| Girman gaba ɗaya: 146 (tsawo) x 146 (faɗi) x 150 (zurfi) mm; |
| girman ramin: 138 x 138mm |
| Nauyi: 1.5kg |
| Yanayin Aiki: Yanayin Zafin Yanayi: 0~60℃; Danshi <85% |
| Ana iya sanye shi da na'urar lantarki mai ƙarfin lantarki 3-in-1 ko 2-in-1. |
PH ma'auni ne na aikin ion hydrogen a cikin wani bayani. Ruwan tsarki wanda ya ƙunshi daidaiton daidaiton ions hydrogen mai kyau (H+) da ions hydroxide mara kyau (OH-) yana da pH tsaka tsaki.
● Maganin da ke da yawan sinadarin hydrogen ions (H+) fiye da ruwa mai tsarki yana da sinadarin acidic kuma pH ɗinsa bai wuce 7 ba.
● Maganin da ke da yawan sinadarin ions na hydroxide (OH-) fiye da ruwa yana da tushe (alkaline) kuma yana da pH fiye da 7.
Ma'aunin PH muhimmin mataki ne a cikin gwaje-gwaje da tsarkake ruwa da yawa:
● Sauyin matakin pH na ruwa zai iya canza halayen sinadarai a cikin ruwa.
● PH yana shafar ingancin samfur da amincin masu amfani. Canje-canje a cikin pH na iya canza dandano, launi, tsawon lokacin da samfurin zai ɗauka, kwanciyar hankali da kuma acidity.
● Rashin isasshen pH na ruwan famfo na iya haifar da tsatsa a cikin tsarin rarrabawa kuma yana iya barin ƙarfe masu haɗari su fito.
● Gudanar da yanayin pH na ruwa na masana'antu yana taimakawa wajen hana tsatsa da lalacewar kayan aiki.
● A cikin yanayin halitta, pH na iya shafar shuke-shuke da dabbobi.












