DOG-3082 Mitar Oxygen Narkar da Masana'antu

Takaitaccen Bayani:

DOG-3082 Masana'antu kan layi na Narkar da Oxygen Mita shine sabon ƙarni na ƙirar microprocessor-tushen babban hankali akan mita layi, tare da nunin Ingilishi, aikin menu, babban fasaha, ayyuka da yawa, babban aikin aunawa, daidaita yanayin muhalli da sauran halaye, ana amfani dashi don ci gaba da saka idanu akan layi.Ana iya sanye shi da DOG-208F Polarographic Electrode kuma yana iya canzawa ta atomatik daga matakin ppb zuwa matakin ppm na ma'auni mai faɗi.An ƙera wannan kayan aikin don lura da abubuwan da ke cikin iskar oxygen a cikin ruwan ciyarwar tukunyar jirgi, ruwa mai ɗorewa da najasa.


  • facebook
  • nasaba
  • sns02
  • sns04

Cikakken Bayani

Fihirisar Fasaha

Menene Narkar da Oxygen (DO)?

Me yasa Saka idanu Narkar da Oxygen?

Siffofin

Sabon zane, Harsashi na Aluminum, Nau'in ƙarfe.

Ana nuna duk bayanan cikin Ingilishi.Ana iya sarrafa shi cikin sauƙi:

Yana da cikakken nunin Ingilishi da kyakkyawar dubawa: Liquid crystal nuni module tare da babban ƙuduri shinekarba.Duk bayanan, matsayi da tsokanar aiki ana nuna su cikin Ingilishi.Babu wata alama ko lambar da ke
bayyana ta manufacturer.

Tsarin menu mai sauƙi da hulɗar nau'in rubutu-nau'in kayan aiki: Idan aka kwatanta da kayan aikin gargajiya,DOG-3082 yana da sabbin ayyuka da yawa.Yayin da yake ɗaukar tsarin menu na rarrabawa, wanda yayi kama da na kwamfuta.
ya fi bayyana kuma ya fi dacewa.Ba lallai ba ne a tuna da hanyoyin aiki da jeri.Ze iyaa yi aiki bisa ga faɗakarwa akan allon ba tare da jagorancin jagorar aiki ba.

Nunin sigina da yawa: ƙimar tattarawar iskar oxygen, shigar da halin yanzu (ko fitarwa na yanzu), ƙimar zafin jiki,lokaci da matsayi za a iya nunawa akan allo a lokaci guda.Babban nuni na iya nuna iskar oxygen
ƙimar maida hankali a cikin girman 10 x 10mm.Kamar yadda babban nuni yana ɗaukar ido, ana iya ganin ƙimar da aka nunadaga nesa mai nisa.Ƙananan nuni guda shida na iya nuna irin wannan bayanin kamar shigarwa ko fitarwa na yanzu,
zafin jiki, matsayi, mako, shekara, rana, sa'a, minti da na biyu, don dacewa da halaye daban-daban na masu amfani dadaidaita tare da lokuta daban-daban waɗanda masu amfani suka saita.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ma'auni: 0100.0ug/L;020.00 MG / L (canzawa ta atomatik);(0-60℃) (0-150℃)Zabin
    Ƙaddamarwa: 0.1ug/L;0.01 mg/L;0.1 ℃
    Kuskuren ciki na kayan aikin gabaɗaya: ug/L: ±l.0FS;mg/L: ± 0.5FS, zazzabi: ± 0.5 ℃
    Maimaituwar nunin kayan aikin gabaɗaya: ± 0.5FS
    Ƙarfafawar nunin kayan aiki duka: ± 1.0FS
    Matsakaicin ramuwa ta atomatik: 060 ℃, tare da 25 ℃ a matsayin tunani zazzabi.
    Lokacin amsawa: <60s (98% da 25 ℃ na ƙimar ƙarshe) 37℃: 98% na ƙimar ƙarshe <20 s
    Daidaiton agogo: ± 1 minti / wata
    Kuskuren fitarwa na yanzu: ≤±l.0FS
    Abubuwan da aka keɓe: 0-10mA (juriya mai ɗaukar nauyi <15KΩ);4-20mA (juriya na lodi <750Ω)
    Sadarwar Sadarwa: RS485 (na zaɓi)(Ikon sau biyu don zaɓi)
    Ƙarfin ajiyar bayanai: l watan (maki 1/5 mintuna)
    Ajiye lokacin bayanai a ƙarƙashin yanayin rashin ƙarfi na ci gaba: shekaru 10
    Ƙararrawa: AC 220V, 3A
    Wutar lantarki: 220V± 1050± 1HZ, 24VDC (zaɓi)
    Kariya: IP54, Aluminum harsashi  
    GirmanMita na biyu: 146 (tsawo) x 146 (nisa) x 150(zurfin) mm;
    girman rami: 138 x 138mm
    Nauyi: 1.5kg
    Yanayin aiki: yanayin zafi: 0-60 ℃;dangi zafi <85
    Bututun haɗin don shigar da ruwa mai fita: bututu da hoses

    Narkar da iskar oxygen shine ma'auni na adadin iskar iskar gas ɗin da ke cikin ruwa.Ruwan lafiya wanda zai iya tallafawa rayuwa dole ne ya ƙunshi narkar da iskar oxygen (DO).
    Narkar da Oxygen yana shiga ruwa ta:
    kai tsaye sha daga yanayi.
    saurin motsi daga iskoki, raƙuman ruwa, igiyoyi ko iskar inji.
    photosynthesis na rayuwa shuka a cikin ruwa a matsayin ta-samfurin tsari.

    Auna narkar da iskar oxygen a cikin ruwa da magani don kula da matakan DO masu dacewa, ayyuka ne masu mahimmanci a cikin aikace-aikacen kula da ruwa iri-iri.Duk da yake narkar da iskar oxygen ya zama dole don tallafawa rayuwa da hanyoyin jiyya, yana iya zama mai lahani, haifar da iskar oxygen da ke lalata kayan aiki da lalata samfur.Narkar da iskar oxygen yana shafar:
    Quality: Ƙididdigar DO yana ƙayyade ingancin ruwa mai tushe.Ba tare da isasshen DO ba, ruwa ya zama mara kyau da rashin lafiya yana shafar ingancin muhalli, ruwan sha da sauran kayayyakin.

    Yarda da Ka'ida: Don biyan ka'idoji, ruwan sharar gida yawanci yana buƙatar samun takamaiman adadin DO kafin a iya fitar da shi cikin rafi, tabki, kogi ko hanyar ruwa.Ruwan lafiya wanda zai iya tallafawa rayuwa dole ne ya ƙunshi narkar da iskar oxygen.

    Sarrafa Tsari: Matakan DO suna da mahimmanci don sarrafa maganin ilimin halitta na ruwan sharar gida, da kuma yanayin samar da ruwan sha.A wasu aikace-aikacen masana'antu (misali samar da wutar lantarki) kowane DO yana da lahani ga haɓakar tururi kuma dole ne a cire shi kuma dole ne a sarrafa yawan sa.

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana