Yadda za a zabi wurin shigarwa na kayan aikin samfurin ruwa?

Yadda za a zabi wurin shigarwa na kayan aikin samfurin ruwa?

Shiri kafin shigarwa

Matsakaicin Samfur nasamfurin ingancin ruwakayan aiki yakamata ya ƙunshi aƙalla na'urorin haɗi masu zuwa: bututu guda ɗaya, bututun tattara ruwa ɗaya, shugaban samfurin ɗaya, da babban igiyar wutar lantarki ɗaya ɗaya.

Idan kuna buƙatar yin samfuri daidai gwargwado, da fatan za a shirya tushen siginar kwarara, kuma ku sami damar fahimtar daidaitattun bayanan bayanan siginar kwarara, kamar kewayon kwarara daidai da siginar yanzu na 4 ~ 20mA,https://www.boquinstruments.com/automatic-online-water-sampler-for-water-treatment-product/

Zaɓin wurin shigarwa

Yi ƙoƙarin zaɓar ƙasa mai tauri a kwance don shigar da samfurin, kuma zafin jiki da zafi ya kamata ya dace da buƙatun alamun fasaha na kayan aiki.

Matsayin shigarwa na samfurin ya kamata ya kasance kusa da yadda zai yiwu ga tushen ruwa da za a tattara, kuma bututun samfurin ya kamata a karkata zuwa ƙasa kamar yadda zai yiwu.

Guji girgizawa da tushen tsangwama mai ƙarfi mai ƙarfi (kamar manyan injina, da sauransu).

Bi umarni masu sauƙi da ke ƙasa don kammala magudanar ruwan layin shiga don hana kamuwa da cuta tsakanin samfuran,

Kayan wutar lantarki na kayan aiki dole ne ya dace da bukatun masu nuna fasaha, kuma wutar lantarki dole ne ya sami waya ta ƙasa don aminci.

A duk lokacin da zai yiwu, shigar da samfurin kamar yadda zai yiwu zuwa tushen samfurin kasuwanci.

An shigar da samfurin lemun tsami a sama da tushen samfurin, kuma bututun shigarwar grid yana karkata zuwa tushen samfurin.

Tabbatar cewa ba a karkatar da bututun tarin samfurin ba ko kuma ya ƙwace.

Ana iya samun ƙarin samfurin wakilci ta:

Ajiye kwantena samfurin kamar yadda zai yiwu daga gurɓatawa don tabbatar da ingantaccen bayanan ƙididdiga;

Guji tashin hankali na ruwa a wurin samfur;

Tsaftace tsaftataccen kwantena da kayan aiki;

Ajiye kwantena na samfur lafiya don guje wa gurɓatar hula;

Bayan an yi samfurin, a goge kuma a bushe bututun samfurin, sannan a adana shi;

Ka guji taɓa samfurin da hannaye da safar hannu.

Tabbatar cewa jagorar daga wurin samfurin zuwa kayan aikin samfurin yana ƙasa da ƙasa don hana kayan aikin ƙirƙira daga gurɓata ruwa na wurin samfurin;

Bayan yin samfur, yakamata a bincika kowane samfurin don kasancewar manyan barbashi kamar ganye, tarkace, da sauransu. Idan haka ne, sai a jefar da samfurin kuma a sake tattarawa.


Lokacin aikawa: Satumba-26-2022